| Tên sản phẩm | Báo giá Két sắt đẹp cung cấp trên thị trường xuất khẩu an toàn |
| Model | Danh Sách Cửa Hàng Bán Két Sắt Đẹp |
| Trọng lượng | 90kg ± 10Kg |
| Kích thước ngoài ( C * R * S ) mm | Cao 750 * Rộng 500 * Sâu 440 mm |
| Kích thước sử dụng ( C * R * S ) mm | Cao 430 * Rộng 400 * Sâu 240 mm |
| Kích thước ngăn kéo ( C * R * S ) mm | Cao 200 * Rộng 400 * Sâu 200 mm |
| Tính năng | An toàn chống cháy |
| Khả năng chống cháy | 1000 - 1200 độ C |
| Hệ thống khóa liên hoàn thông minh | Khóa Điện Tử, Khoá chìa |
| Mầu sắc | |
| Thương hiệu | WELKO |
| Bảo hành | 05 năm |
| Giá | 6.800.000 VNĐ |




Báo giá Két sắt đẹp cung cấp trên thị trường xuất khẩu an toàn
Báo giá Két sắt đẹp cung cấp trên thị trường xuất khẩu an toàn Hệ thống đại lý két vân tay trên khắp các tỉnh thành sẵn sàng phục vụ nhu cầu mua bán két sắt của khách hàng. Các loại sản phẩm két sắt gắn tường mang thương hiệu welko safe hiện tại là lựa chọn đặt mua của các văn phòng với diện tích sử dụng nhỏ. Tính năng an toàn cao cấp két sắt gắn tường đảm bảo an toàn cho tài sản của bạn. Các loại két sắt welko an toàn, chính hãng, chất lượng đảm bảo được sơn bằng công nghệ sơn tĩnh điện cho màu sắc rõ ràng, hiện đại, bóng đẹp và tạo cảm giác sần sần khi sờ tay vào. Các loại két làm giả thường kém chất lượng được sơn bằng công nghệ thường nên màu sắc kém sắt nét hơn so với két sắt thật và khi sờ vào có cảm giác nhẵn, mịn. két sắt an toàn welko có màu sắc sắc nét, bóng đẹp hơn hẳn so với két sắt kém chất lượng.
| Model | Két Sắt Đẹp GT750 - E Silver Black |
| Cân Nặng | 90kg ± 10Kg |
| Kích Thước Ngoài |
Cao 750 * Rộng 500 * Sâu 440 mm |
| Kích Thước Ngăn Kéo |
Cao 430 * Rộng 400 * Sâu 240 mm |
| Loại Sản Phẩm | Cao 200 * Rộng 400 * Sâu 200 mm |
| Khả Năng Chống Cháy | 1000 - 1200°C |
| Vật Liệu |
Thép Cao Cấp |
| Ưu Điểm |
Bảo Vệ Tài Sản An Toàn, Độ Bảo Mật Cao |
| Khoá | Khoá Điện Tử - Khoá Chìa |
| Tính Năng |
An toàn bảo mật tuyệt đối |
| Màu Sắc | Black |
| Bảo Hành | 5 Năm |
| Giá |
6.800.000 VNĐ |
Két Sắt Có Tính Bảo Mật Cao
Sản phẩm Két Sắt WELKO được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế SGS:
. Két Sắt WELKO đạt tiêu chuẩn Quốc tế: Chứng nhận ISO 9001: 2015 số VN16 / 00059
. Két Sắt WELKO được chứng nhận về tiêu chuẩn Môi trường: ISO 14001: 2015 Giấy chứng nhận đăng ký số 000568-1-VN-1-EMS
. Két Sắt Chống Cháy WELKO được chứng nhận an toàn lao động: 45001: 2018 Giấy chứng nhận đăng ký số 000568-5-VN-1-HS
- Cảng: Haiphong Port, Vietnam
- Thời Gian Vận Chuyển: 30-45 ngày sau khi hàng mẫu được chấp nhận
- Chịu trách nhiệm về các vấn đề chất lượng hàng loạt và sắp xếp việc bảo trì và thay thế tương ứng với mức phí của chúng tôi.
A: Có, đơn đặt hàng mẫu và đơn đặt hàng nhỏ với thương hiệu và kích thước của riêng bạn được chấp nhận.
Q: Bạn có thể tạo kích thước và thiết kế tùy chỉnh (logo, nhãn, màu sắc và thùng carton)?
A: Có, chúng tôi chấp nhận OEM cho các đơn đặt hàng với MOQ là 100 cái / mô hình.
Q: Thời gian giao hàng là bao lâu?
A: Thông thường, khoảng 30 ngày đối với container 1 * 20ft.
Q: Thời hạn thanh toán là gì?
A: Nói chung đó là TT trước 30%, 70% trước khi giao hàng. L / C trả ngay cũng được chấp nhận.
Q: Tôi có thể chọn nhiều loại cho một container không?
A: Có.
Q: Thời gian bảo hành là bao lâu?
A: Thông thường là 1 năm.









