| Tên sản phẩm | Két Sắt Thông Minh LB1500 PRO |
| Model | Két Sắt Thông Minh LB1500 PRO |
| Trọng lượng | 300 ± 5 kg |
| Kích thước ngoài ( C * R * S ) mm | Cao 1500 * Rộng 630 * Sâu 550 mm |
| Kích thước sử dụng ( C * R * S ) mm | Nội Thất: Bọc da cao cấp, có đợt chia ngăn |
| Kích thước ngăn kéo ( C * R * S ) mm | Thép nguyên khối 100%: Cánh két 10 mm, thân 6 mm |
| Tính năng | Mở két sắt từ xa, báo trộm qua điện thoại khi có kẻ gian cố tình dò mã, đập phá, di chuyển |
| Khả năng chống cháy | Có trang bị lớp cách nhiệt ở giữa lớp thân két sắt |
| Hệ thống khóa liên hoàn thông minh | Kết nối điện thoại thông minh (Smartphone) thông qua App |
| Mầu sắc | |
| Thương hiệu | LIBERTY Safes |
| Bảo hành | 2 năm |
| Giá | 65.000.000đ |




Két Sắt Thông Minh LB1500 PRO - Kết Nối Điện Thoại Có Báo Động
Két sắt thông minh LIBERTY 1.500 Pro là dòng két sắt cao cấp tích hợp công nghệ bảo mật hiện đại, phù hợp cho gia đình, văn phòng và cửa hàng kinh doanh. Két hỗ trợ kết nối điện thoại thông minh giúp kiểm soát từ xa dễ dàng, nhận thông báo khi mở két hoặc có dấu hiệu cạy phá bất thường. Hệ thống báo động chống trộm hoạt động tự động khi nhập sai mật khẩu nhiều lần hoặc có tác động mạnh. Thiết kế sang trọng, chắc chắn với khả năng chống cháy và bảo vệ tài sản an toàn. LIBERTY 1.500 Pro mang đến sự tiện lợi, an tâm và đẳng cấp cho người sử dụng trong thời đại công nghệ số.
| Model | Két Sắt Thông Minh LB1500 PRO |
| Cân Nặng | 300 ± 5 kg |
| Kích Thước Ngoài |
Cao 1500 * Rộng 630 * Sâu 550 mm |
| Nội Thất |
Bọc da cao cấp, có đợt chia ngăn |
| Thép nguyên khối 100% |
Cánh két 10 mm, thân 6 mm |
| Kết nối điện thoại | Kết nối điện thoại thông minh (Smartphone) thông qua App |
| Chốt An Toàn | 08 chốt inox Ø32 đặc cắm sâu vào các lỗ chờ trên miệng Két Sắt |
| Chống Cháy | Có trang bị lớp cách nhiệt ở giữa lớp thân két sắt |
| Tính Năng | Mở két sắt từ xa, báo trộm qua điện thoại khi có kẻ gian cố tình dò mã, đập phá, di chuyển |
| Khoá | 2 chìa khóa chống sao chép kết hợp mật mã dạng vân tay có thêm mật mã bấm số, két còn được trang bị thêm một bộ khoá gồm 2 chìa khóa khẩn cấp giúp két mở ngay khi gặp sự cố. |
| Thương Hiệu | LIBERTY Safe |
| Màu Sắc | GOLD |
| Bảo Hành | 2 Năm |
| Giá |
65.000.000đ |
Két Sắt Có Tính Bảo Mật Cao
•Két sắt Thông Minh Liberty được thiết kế hình chữ nhật dạng đứng, được làm bằng thép cao cấp có độ cứng cao, với độ dày của cánh két 10 mm, thân 6 mm (thép nguyên khối 100% tuyệt đối không nối ghép)
Kích Thước Sản Phẩm
| Model |
KT Ngoài (mm) |
Cân Nặng (kg) |
GIÁ |
| LB - PR 50 | 500 * 390 * 360 |
70 ± 5 kg | 14.280.000đ |
| LB - PR 58 | 580 * 430 * 390 |
88 ± 5 kg | 18.480.000đ |
| LB - PR 68 | 680 * 450 * 420 |
107 ± 5 kg | 22.500.000đ |
| LB - PR 79 | 780 * 500 * 460 | 133 ± 5 kg | 25.830.000đ |
| LB - PR 88 |
880 * 500 * 460 | 145 ± 5 kg | 30.450.000đ |
| LB - PR 1000 | 1000 * 560 * 480 | 170 ± 5Kg | 41.500.000đ |
| LB - PR 1200 | 1200 * 600 * 500 | 200 ± 5Kg | 48.500.000đ |
| LB - PR 1500 | 1.500 * 630 * 550 | 300 ± 5Kg | 65.000.000đ |
Đóng Gói
Điều Kiện Thanh Toán và Vận Chuyển
Dịch vụ sau bán hàng
Câu hỏi thường gặp
Két Sắt Thông Minh LIBERTY Safe được bọc bằng xốp và bìa cứng để bảo vệ bàn phím trước hết. Sau đó Két Sắt sẽ được đóng gói vào hộp carton và buộc chặt bằng dây đai, đảm bảo sản phẩm sẽ được bảo vệ trong suốt quá trình di chuyển.
- Thanh Toán: T/T, L/C
- Cảng: Haiphong Port, Vietnam
- Thời Gian Vận Chuyển: 30-45 ngày sau khi hàng mẫu được chấp nhận
- Cảng: Haiphong Port, Vietnam
- Thời Gian Vận Chuyển: 30-45 ngày sau khi hàng mẫu được chấp nhận
- Cung cấp linh kiện thay thế miễn phí (linh kiện thay thế bao gồm khóa, nhãn mác và các phụ kiện liên quan khác) là 2% trên tổng số tiền hóa đơn.
- Chịu trách nhiệm về các vấn đề chất lượng hàng loạt và sắp xếp việc bảo trì và thay thế tương ứng với mức phí của chúng tôi.
- Chịu trách nhiệm về các vấn đề chất lượng hàng loạt và sắp xếp việc bảo trì và thay thế tương ứng với mức phí của chúng tôi.
Q: Tôi có thể nhận được một số mẫu? Và đơn đặt hàng nhỏ dưới 100 chiếc có thể chấp nhận được không?
A: Có, đơn đặt hàng mẫu và đơn đặt hàng nhỏ với thương hiệu và kích thước của riêng bạn được chấp nhận.
Q: Bạn có thể tạo kích thước và thiết kế tùy chỉnh (logo, nhãn, màu sắc và thùng carton)?
A: Có, chúng tôi chấp nhận OEM cho các đơn đặt hàng với MOQ là 100 cái / mô hình.
Q: Thời gian giao hàng là bao lâu?
A: Thông thường, khoảng 30 ngày đối với container 1 * 20ft.
Q: Thời hạn thanh toán là gì?
A: Nói chung đó là TT trước 30%, 70% trước khi giao hàng. L / C trả ngay cũng được chấp nhận.
Q: Tôi có thể chọn nhiều loại cho một container không?
A: Có.
Q: Thời gian bảo hành là bao lâu?
A: Thông thường là 1 năm.
A: Có, đơn đặt hàng mẫu và đơn đặt hàng nhỏ với thương hiệu và kích thước của riêng bạn được chấp nhận.
Q: Bạn có thể tạo kích thước và thiết kế tùy chỉnh (logo, nhãn, màu sắc và thùng carton)?
A: Có, chúng tôi chấp nhận OEM cho các đơn đặt hàng với MOQ là 100 cái / mô hình.
Q: Thời gian giao hàng là bao lâu?
A: Thông thường, khoảng 30 ngày đối với container 1 * 20ft.
Q: Thời hạn thanh toán là gì?
A: Nói chung đó là TT trước 30%, 70% trước khi giao hàng. L / C trả ngay cũng được chấp nhận.
Q: Tôi có thể chọn nhiều loại cho một container không?
A: Có.
Q: Thời gian bảo hành là bao lâu?
A: Thông thường là 1 năm.
BÁO GIÁ KÉT SẮT THÔNG MINH:
- LIBERTY LB50 PRO - GOLD - Két Sắt Xuất Khẩu Cao Cấp WELKO US45 DK
- LIBERTY LB50 PRO - GRAY - Két Sắt Xuất Khẩu Cao Cấp WELKO US52 DK
- LIBERTY LB58 PRO - GOLD - Két Sắt Xuất Khẩu Cao Cấp WELKO US62 DK
- LIBERTY LB58 PRO - GRAY - Két Sắt Xuất Khẩu Cao Cấp WELKO US68 DK
- LIBERTY LB68 PRO - GOLD - Két Sắt Xuất Khẩu Cao Cấp WELKO US88 DK
- LIBERTY LB68 PRO - GRAY - Két Sắt Xuất Khẩu Cao Cấp WELKO US1080 DK
- LIBERTY LB79 PRO - GOLD - Két Sắt Xuất Khẩu Cao Cấp WELKO US1080 DK White Két Trong Két
- LIBERTY LB79 PRO - GRAY - Két Sắt Xuất Khẩu Cao Cấp WELKO US1320 DK
- LIBERTY LB88 PRO - GOLD - Két Sắt Xuất Khẩu Cao Cấp WELKO US1510 DK
- LIBERTY LB88 PRO - GRAY - Két Sắt Xuất Khẩu Cao Cấp WELKO US1650 DK
- LIBERTY LB1000 PRO - GOLD - Két Sắt Xuất Khẩu Cao Cấp WELKO Két Sắt Tiệm Vàng US1650 DK
- LIBERTY LB1000 PRO - GRAY - Két Sắt Xuất Khẩu Cao Cấp WELKO Két Sắt Tiệm Vàng US1650 DK Pro



















